แนะนำพนักงานของเรา

ที่ Jmax Recruitment เรามีพนักงานที่สามารถสื่อสารภาษาญี่ปุ่นไว้คอยบริการลูกค้า
นอกจากงานด้านรีครูทเม้นต์แล้ว เรายังมีบริการล่ามระยะสั้นตามความต้องการของลูกค้า

Galunyoo Palakawong Na Ayuthaya(Pin)

ガーランユー・パラカウォンナアユタヤ(ピン)

กาลัญญู ปาลกะวงษ์ ณ อยุธยา (ปิ่น)

Position fields

- Accounting

- Logistics

ติดต่อ

E-mail: galunyoo@jmax.co.th

Nathaphong Unpan (Nat)

ナッタポン・ウンパン(ナッタ)

ณัฐพงค์ อุ่นปั๋น (นัท)

Position fields

- Human Resources

- IT Solutions, Engineering (Computer), Programmer

- English and other international languages

ติดต่อ

E-mail: nathaphong@jmax.co.th

Kanokporn Sawangtub (Amp)

カノックポーン・サウェーンサッブ(エーム)

กนกพร แสวงทรัพย์ (แอมป์)

Position fields

- Thai-Japanese Interpreter

- Administator, Coordinator, Secretary (Japanese Speaking)

ติดต่อ

E-mail: kanokporn@jmax.co.th

Nichakorn Chaiwisit (Por)

二チャコーン・チャイウィシト (ポー)

ณิชากร ชัยวิศิษฐ์ (ปอ)

Position fields

- Sales and Marketing

- Sales Engineer

- Administrator

ติดต่อ

E-mail: nichakorn@jmax.co.th

Krissanee Chawbanlaem (Nuch)

クリサニー・シャーウバンレアム (ヌット)

กฤษนี ชาวบ้านแหลม (นุช)

Position fields

- QA, QC, Prodution, R&D in the manufacturing

- Purchasing

ติดต่อ

E-mail: krissanee@jmax.co.th

Ditthita Chotpuang (Aoey)

ディッティター・チョップアン (ウーイ)

ฑิตฐิตา โชติพ่วง (เอย)

Position fields

- Engineering (Mechanical, Electrical, Electronics, Industrial, Food)

ติดต่อ

E-mail: ditthita@jmax.co.th

คลิกที่นี่

ติดต่อสอบถามทางโทรศัพท์/E-mailได้ที่
Tel: (66)02-262-0763-5 / E-mail:info@jmax.co.th
ติดต่อ: มารศรี, กาลัญญู

หาบุคลากร

หางาน

ลงทะเบียน (บริษัท)

ลงทะเบียน (ผู้สมัคร)

พนักงานของเรา

ติดต่อสอบถาม

▲このページのトップへ